Labaran Masana'antu

  • Duk abin da kuke buƙatar sani game da bututun bakin ƙarfe na Matte Silinda

    Duk abin da kuke buƙatar sani game da bututun bakin ƙarfe na Matte Silinda

    Idan kana neman zaɓi mai dorewa kuma abin dogaro don yin bakin karfe Silinda, bututun bakin karfe na matte na iya zama abin da kuke buƙata.Ana amfani da wannan nau'in kayan aiki da yawa a cikin bututun sufuri na masana'antu, sassan tsarin injiniya, da ...
    Kara karantawa
  • Ka'idar aiki da halaye na magnetic sauya na pneumatic Silinda

    Maɓallin maganadisu na silinda mai huhu shine firikwensin da aka saba amfani da shi, wanda zai iya gane ikon sauya ta hanyar gano canjin filin maganadisu.Wannan canjin yana da fa'idodi na babban hankali, saurin amsawa, da aminci mai ƙarfi, don haka an yi amfani da shi sosai a masana'antu a ...
    Kara karantawa
  • Amfani da kuma kula da Magnetic sauya na pneumatic Silinda

    Da farko, don la'akari da aminci, nisa tsakanin maɗaukakin maganadisu biyu ya kamata ya zama 3mm girma fiye da matsakaicin nisa na hysteresis, sa'an nan kuma ba za a iya shigar da maɓallin maganadisu kusa da kayan aikin filin maganadisu mai ƙarfi ba, kamar kayan walda na lantarki.Lokacin da fiye da pneu biyu ...
    Kara karantawa
  • Ayyukan Fasaha Na Silinda na Pneumatic

    Kamar yadda muka sani, idan aka kwatanta da na'urar kunna wutar lantarki, silinda pneumatic na iya yin aiki da dogaro a ƙarƙashin yanayi mai wahala, kuma aikin yana da sauƙi, a zahiri yana iya samun nasara ba tare da kulawa ba.Silinda suna da kyau a sake maimaita motsi na layi, musamman dacewa da mafi yawan buƙatun canja wuri a cikin i ...
    Kara karantawa
  • Silinda mai huhu da Maganin Lubrication na Piston

    Piston shine ɓangaren matsi a cikin silinda mai huhu (wanda aka yi da bututun aluminum).Domin hana busawa da iskar gas na ɗakuna biyu na piston, an samar da zoben hatimi na piston.Zoben sawa akan fistan na iya inganta jagorar silinda, rage lalacewa na rufe piston r ...
    Kara karantawa
  • Shin kun san EXTRUDED Aluminum BAR?

    Shin kun san EXTRUDED Aluminum BAR?

    Ana amfani da sandunan aluminum da aka cire a cikin masana'antu iri-iri daga gini zuwa na kera motoci.A cikin wannan labarin, za mu gabatar da abũbuwan amfãni daga extruded aluminum sanduna, kazalika da larura da muhimmancin yin amfani da extruded aluminum sanduna a masana'antu.Na farko, extruded aluminum tube ...
    Kara karantawa
  • Zaɓi da rarrabuwa na silinda na pneumatic da aka saba amfani da su

    Silinda pneumatic wani sashi ne da ake amfani dashi don cimma motsi na layi da aiki.Tsarinsa da siffarsa suna da nau'i-nau'i da yawa, kuma akwai hanyoyin rarrabawa da yawa.Abubuwan da aka saba amfani da su sune kamar haka: ① Dangane da alkiblar iska mai matsawa, ana iya raba shi zuwa nau'in cyli na pneumatic guda ɗaya ...
    Kara karantawa
  • Yadda za a bambanta lambar tsari na silinda na pneumatic da aka saba amfani da su

    Silinda pneumatic abubuwan da ake amfani da su don cimma motsi na layi da aiki.Akwai nau'ikan tsari da siffofi da yawa, kuma akwai hanyoyin rarrabawa da yawa.Wadanda akafi amfani dasu sune kamar haka.① Bisa ga shugabanci a cikin abin da matsawa iska aiki a kan piston karshen fuska, zai iya zama di ...
    Kara karantawa
  • Dalilan yabo na ciki da na waje na silinda pneumatic da buƙatun aiki

    Babban dalilin zubar da ciki da na waje na silinda pneumatic yayin aiki na iya kasancewa saboda ƙarancin sandar piston yayin shigarwa, ƙarancin wadatar mai mai mai, lalacewa da tsagewar zoben rufewa ko hatimi, da ƙazanta a cikin silinda.Idan pneumatic cyli ...
    Kara karantawa
  • Amfanin abubuwan haɗin pneumatic

    1, tsarin na'urar pneumatic yana da sauƙi, haske, sauƙin shigarwa da kulawa.Matsakaici shine iska, wanda ba shi da sauƙin ƙonawa idan aka kwatanta da matsakaicin hydraulic, don haka yana da lafiya don amfani.2, Matsakaicin aiki shine iska marar ƙarewa, iska kanta ba ta kashe kuɗi.Maganin shaye-shaye abu ne mai sauƙi, baya ƙazanta ...
    Kara karantawa
  • Yadda za a zabi silinda mai dacewa da amfani da yanayin

    Yadda za a zabi silinda mai dacewa da amfani da yanayin

    A matsayin wani abu mai mahimmanci da mahimmanci na tsarin sarrafawa ta atomatik, silinda yana da aikace-aikace da amfani da yawa.A cikin wannan labarin, za mu gabatar da bayanin samfurin, hanyar amfani, yanayin amfani, da dai sauransu na silinda don taimaka maka fahimtar wannan muhimmin sashi.Produ ...
    Kara karantawa
  • Abũbuwan amfãni da tsarin ƙananan silinda pneumatic

    Karamin silinda mai pneumatic abu ne da aka saba amfani da shi a cikin kayan aikin injina.Yana jujjuya makamashin matsa lamba na iskar da aka matsa zuwa makamashin injina.Abin da ake kira miniature pneumatic cylinder, mai aikin sa na pneumatic wani sashi ne wanda ke amfani da matsewar iska sm iko a gare ni na yi li...
    Kara karantawa
123456Na gaba >>> Shafi na 1/8