Ƙirƙirar Dallas: An ba da haƙƙin mallaka 122 a cikin mako na Nuwamba 2 »Dallas Innovations

Dallas-Fort Worth yana matsayi na 11 a cikin yankunan birni 250 don ayyukan haƙƙin mallaka.Halayen da aka bayar sun haɗa da: • Allied Bioscience's control infection • Allstate Insurance's amfani da ingantaccen fasaha na gaskiya don sake gina hatsarori • Avegant Corp.'s mai iya sarrafa babban ƙudurin nuni • Brink's self-service modular drop safe • CommScope Technologies' kewaye eriya • Corvus Robotics's Warehouses Yi amfani da jirage marasa matuki don sarrafa kaya • IBM ya gane abubuwan da ke da sha'awa a cikin haɓakar gaskiya • Linear Labs' magneto da yadda ake amfani da shi • Lintec micron diamita yarn a Amurka • Reliant Immune Diagnostics yana amfani da gwaje-gwaje na kai don fara taron telemedicine.
US Patent No. 11,164,149 (Hanyar da tsarin sarrafa kayan ajiya ta amfani da jirage marasa matuki) an sanya wa Corvus Robotics Inc.
Dallas Invents yana nazarin haƙƙin mallaka na Amurka masu alaƙa da yankin Dallas-Fort Worth-Arlington na birni kowane mako.Jerin ya haɗa da haƙƙin mallaka da aka bai wa waɗanda aka ba gida da/ko masu ƙirƙira a Arewacin Texas.Ana iya amfani da ayyukan haƙƙin mallaka a matsayin mai nuni ga ci gaban tattalin arziki na gaba da kuma bunƙasa kasuwanni masu tasowa da kuma kyawun basira.Ta hanyar bin diddigin masu ƙirƙira da rarrabawa a yankin, muna nufin samar da ƙarin fahimtar ayyukan ƙirƙira a yankin.Ƙungiyar Haɗin gwiwar Haɗin Kai (CPC) ce ta shirya jerin.
A: Abubuwan Bukatun Dan Adam 7 B: Kisa;Sufuri 12 C: Chemistry;Karfe 4 E: Kafaffen Tsarin 7 F: Injiniyan Injiniya;Haske;Dumama;Makami;Fitowa 5 H: Wutar Lantarki 43 G: Physics 37 Zane: 7
Texas Instruments (Dallas) 11 Toyota Motor Engineering & Manufacturing North America (Plano) 5 Cisco Technologies (San Jose, California) 3 ATT Intellectual Property I LP (Atlanta, Georgia) 3 Bank of America Corporation (Charlotte, North Carolina) ) 3 CommScope Technologies LLC (Hickory, NC) 3 Halliburton Energy Services INC. (Houston) 3 International Business Machines Corp. (Armonk, NY) 3 PACCAR Inc (Bellevue, WA) 3
Jordan Christopher Brewer (Addison) 2 Julia Bykova (Richardson) 2 Karpaga Ganesh Patchirajan (Plano) 2 Marcio D. Lima (Richardson) 2 Scott David Hite (Pilot Point) 2
Joe Chiarella, wanda ya kafa Patent Index ne ya bayar da bayanin lamba, kamfanin bincike na haƙƙin mallaka kuma mawallafin The Inventiveness Index.Don ƙarin cikakkun bayanai game da waɗannan haƙƙin mallaka masu zuwa, da fatan za a bincika cikakken ikon mallakar USPTO da bayanan hoto.
Mai ƙirƙira: Randall F. Lee (Tafkin Kudu, Texas) Maƙasudi: Kamfanin Shari'a Ba a Rarraba: Babu Lambar Aikace-aikacen Lauya, Kwanan wata, Sauri: 17175649 akan Fabrairu 13, 2021 (kwana 262 bayan an ba da aikace-aikacen)
Abstract: Tsari da hanya don haɗa tsarin kashi ta amfani da aƙalla anga mara zare guda ɗaya da abin da aka dasa aƙalla rami ɗaya ya bayyana, inda hulɗar shugaban anga tare da ramin dasawa ya sa anga ya matsa kusa da alkiblar gefe. .Zuwa yanayin farko.Wannan motsi yana haifar da matsawa ko tarwatsa tsarin kashi da aka haɗa da anga.
Na'ura da hanyar da za a rage ƙarar ciki ta amfani da mamba mai faɗaɗa Patent No.: 11160677
Mai ƙirƙira: Jennifer M. Nagy (Flower Hill, Texas) Wakili: Ethicon, Inc. (Somerville, New Jersey) Kamfanin Lauya: Frost Brown Todd LLC (na gida + 4 sauran garuruwa) lambar aikace-aikacen, Kwanan wata, gudun: 16122443 akan 09/05 /2018 (kwanaki 1154 sakin aikace-aikacen)
Abstract: Hanyar da ake amfani da ita don rage ƙarar cikin mara lafiya.Hanyar ta ƙunshi jujjuya wani yanki na bangon ciki don samar da wani juzu'i.Memba mai faɗaɗa yana matsayi kusa da saman farfajiyar ɓangaren jujjuyawar.Memba mai faɗaɗawa yana faɗaɗa don faɗaɗa ɓangaren jujjuyawar.Memba mai faɗaɗawa yana da diamita na farko na waje.An ƙarfafa tushen yanki na jujjuyawar yanki, ta haka yana kama da faɗaɗa memba a cikin ɓangaren da aka faɗaɗa.Memba mai faɗaɗawa yana da diamita na farko na waje.Ƙaddamarwa da ƙarfafawa yana ba da rabo daga diamita mai ƙarfi zuwa diamita na farko na kusan 0.5: 1 zuwa kusan 0.9: 1.
[A61F] Matatun da za a iya dasa su a cikin tasoshin jini;gabobi na wucin gadi;na'urorin da ke ba da ɓacin rai ko hana rushewar tsarin tubular jiki, kamar su stent;likitocin orthopedics, jinya ko na'urorin hana haihuwa;ƙarfafawa;magani ko kare idanu ko kunnuwa;bandeji, riguna, ko kushin Absorbent;Kit ɗin taimakon farko (hakorin A61C) [2006.01]
Mai ƙirƙira: Feng Geng (Fort Worth, Texas) Wakili: International Flavors Fragrances Inc. (New York, New York) Kamfanin Lauya: Babu Lambar Aikace-aikacen Lauya, Kwanan wata, Gudun: 16086198 akan Maris 20, 2017 (kwanakin 1688 na aikace-aikacen da aka bayar)
Abstract: An bayyana shi ne microcapsule wanda ya ƙunshi: (i) ainihin microcapsule tare da abu mai aiki, da (ii) bangon microcapsule da aka samar ta hanyar polymer na farko da polymer na biyu.Na farko polymer shine sol-gel polymer.Na biyu polymer ne gum arabic, pure gum super, gelatin, chitosan, xanthan danko, kayan lambu danko, carboxymethyl cellulose, sodium carboxymethyl guar gum, ko hade da shi.Matsakaicin nauyin polymer na farko zuwa polymer na biyu shine 1:10 zuwa 10:1.Hakanan an bayyana hanyar shirya microcapsules da amfani da microcapsules a cikin samfuran mabukaci.
[A61K] Shirye-shirye don dalilai na likita, hakori ko bayan gida (musamman dacewa da na'urori ko hanyoyin da ke yin magunguna cikin takamaiman nau'ikan isar da magunguna na zahiri ko na magani; abubuwan sinadarai na A61J 3/00 ko kayan da aka yi amfani da su don deodorization na iska, disinfection ko haifuwa Amfani da ko don bandages, riguna, fakitin abin sha ko kayan aikin tiyata A61L; abun da ke cikin sabulu C11D)
Mai ƙirƙira: Craig Grossman (Point Roberts, Washington), Gavri Grossman (Point Roberts, Washington), Ingrida Grossman (Point Roberts, Washington) Wakili: Allied Bioscience, Inc. (Plano, Texas) Ofishin: Snell Wilmer LLP (5 ba na gida ba) ofisoshi) Lambar aikace-aikacen, kwanan wata, saurin: 16013127 akan Yuni 20, 2018 (kwanaki 1231 bayan an fitar da aikace-aikacen)
Abstract: Yana ba da hanyar magance kamuwa da cuta a wurare kamar asibitoci ko sabis na abinci.Hanyar ta haɗa da sanya alamar kadara, wurin sa ido kan kadara da kuma gurɓacewar ƙwayoyin cuta na kowane kadara a kan lokaci, yin nazarin saitin bayanan don sanin waɗanne kaddarorin sune mahimman wuraren sarrafawa don canja wurin pathogen, da kuma rufe kowane kadari da aka gano a matsayin mahimmancin abun da ke ciki na Residual self-sterile. .Wurin sarrafawa.Hanyoyin sarrafa kamuwa da cuta suna rufe hanyar watsa ƙwayoyin cuta ta hanyar ragewa ko kawar da haɓakar ƙwayoyin cuta a wuraren kulawa masu mahimmanci.
[A61L] Hanyoyi ko na'urori don lalata kayan gabaɗaya ko abubuwa;disinfection, sterilization ko deodorization na iska;abubuwan sinadarai na bandages, riguna, faɗuwar ruwa ko kayan aikin tiyata;kayan don bandages, riguna, abubuwan sha ko kayan aikin tiyata (tare da reagents da aka yi amfani da su A01N don maganin rigakafi ko lalata gawarwakin da ke da halaye; adanawa, kamar lalata abinci ko abinci A23; shirye-shiryen likita, hakori ko dalilan bayan gida A61K) [4]
Injin bugun bugun jini wanda ke amfani da hadaddun ma'auni da hanyoyin aiki don samar da ilimin neurostimulation Patent No. 11160984
Masu ƙirƙira: Daran DeShazo (Lewisville, Texas), Steven Boor (Plano, Texas), Vidhi Desai (Texas Colony) Wakili: Advanced Neuromodulation Systems, Inc. (Germany Plano, Texas) Lauya Firm: Babu Lambar Aikace-aikacen Lauya, Kwanan wata, Sauri: 16370428 akan Maris 29, 2019 (kwanaki 949 bayan an ba da aikace-aikacen)
Abstract: A cikin nau'i ɗaya, na'urar janareta na bugun jini (IPG) don samar da maganin neurostimulation ya haɗa da: da'irar da ke haifar da bugun jini da da'irar watsawar bugun jini, ana amfani da ita don sarrafa wutar lantarki ta amfani da ɗaya ko fiye da na'urorin lantarki na jagorar motsa jiki da kuma isarwa ga majiyyaci;da'irar ma'auni da aka yi amfani da ita don tantance halaye ɗaya ko fiye da na'urorin lantarki waɗanda aka zaɓa don watsa bugun bugun wutar lantarki;processor da ake amfani da shi don sarrafa IPG bisa ga lambar aiwatarwa;inda IPG ya dace don amfani da ƙayyadaddun ma'auni mai yawa A ana amfani da ma'aunin ƙarfin lantarki don ƙididdige ƙimar samfurin impedance na ɗaya ko fiye da zaɓaɓɓun na'urorin lantarki, kuma ana daidaita matakin halin yanzu na yanayin raguwa mai ƙarfi bisa ƙididdige ƙimar impedance. yanayin.
[A61N] Electrotherapy;Maganin Magnetic;Radiotherapy;Ultrasound Therapy (Ma'auni na Bioelectric A61B na yanzu; Kayan aikin tiyata, na'urori ko hanyoyin da ake amfani da su don canja wurin nau'ikan makamashin da ba na injiniyoyi ba a cikin ko daga cikin jiki A61B 18/00; Kayan aikin sa barcin gabaɗaya A61M; Fitilar wutar lantarki H01K; Radiator Infrared don dumama H05B) [6]
Masu kirkiro: Dain Silvola (Florence, Florida), David Orr (Vista, California), Jay Dave (San Marcos, California), Joseph Winn (Aliso Viejo, California), Michael Wayne Moore (Oside, California), Thomas Jerome Bachinski (Lakeville). , Minnesota) Wakili: DJO, LLC (Lewisville, Texas) Lauya Firm: Knobbe Martens Olson Bear LLP (12 ba na gida ofisoshin) Lambar aikace-aikace, kwanan wata, gudun: 16126822 Satumba 10, 2018 (1149 kwanaki na aikace-aikace saki)
Abstract: Wannan labarin yana bayyana hanyoyi da na'urorin da aka yi amfani da su don samar da wutar lantarki mara amfani da wutar lantarki.A wani bangare, na'urar da ba ta lalata wutar lantarki ta haɗa da da'irar sadarwa mara igiyar waya da aka saita don karɓar siginar sarrafa bugun jini da ake watsawa ta hanyar waya daga na'urar kwamfuta.Na'urar na iya haɗawa da da'irar tsara bugun bugun jini da aka saita don watsa siginar igiyoyin lantarki daidai da umarnin da aka tsara a cikin siginar sarrafa bugun jini.Na'urorin kwamfuta na iya haɗawa da na'urorin wayar salula, ƴan wasan watsa labarai masu ɗaukar nauyi, mataimakan dijital na sirri, kwamfutocin kwamfutar hannu, ko na'urorin shiga Intanet.
[A61N] Electrotherapy;Maganin Magnetic;Radiotherapy;Ultrasound Therapy (Ma'auni na Bioelectric A61B na yanzu; Kayan aikin tiyata, na'urori ko hanyoyin da ake amfani da su don canja wurin nau'ikan makamashin da ba na injiniyoyi ba a cikin ko daga cikin jiki A61B 18/00; Kayan aikin sa barcin gabaɗaya A61M; Fitilar wutar lantarki H01K; Radiator Infrared don dumama H05B) [6]
Mai ƙirƙira: James Swanzy (Arlington, Texas) Wakili: MARY KAY INC. (Addison, Texas) Kamfanin Lauya: Norton Rose Fulbright US LLP (na gida + 13 sauran garuruwa) Lambar aikace-aikacen, kwanan wata, saurin: 16556494 Agusta 30, 2019 (kwana 795) bayan an fitar da aikace-aikacen)
Abstract: An bayyana wani hadadden hadadden da kwayoyin zinc oxide da kwayoyin halittar da ke dauke da hydrogen acid.Oxygen atom na zinc oxide molecule an haɗa shi tare da hydrogen acidic.
[A61K] Shirye-shirye don dalilai na likita, hakori ko bayan gida (musamman dacewa da na'urori ko hanyoyin da ke yin magunguna cikin takamaiman nau'ikan isar da magunguna na zahiri ko na magani; abubuwan sinadarai na A61J 3/00 ko kayan da aka yi amfani da su don deodorization na iska, disinfection ko haifuwa Amfani da ko don bandages, riguna, fakitin abin sha ko kayan aikin tiyata A61L; abun da ke cikin sabulu C11D)
Multi-Layer composite abu dauke da zafi-shrinkable polymer da nanofiber takardar Patent No. 11161329
Mai ƙirƙira: Julia Bykova (Richardson, Texas), Marcio D. Lima (Richardson, Texas) Wakili: LINTEC OF AMERICA, INC. (Richardson, Texas) Lauya Firm: Greenblum Bernstein , PLC (1 ba na gida ofishin) lambar aikace-aikace, kwanan wata. , Gudun: 15950284 akan 04/11/2018 (sakin aikace-aikacen kwanaki 1301)
Abstract: An bayyana kayan haɗaɗɗun nau'ikan nau'ikan nau'ikan nau'ikan nau'ikan nau'ikan nau'ikan nau'ikan nau'ikan nau'ikan nau'ikan nau'ikan nau'ikan nau'ikan nau'ikan nau'ikan nau'ikan nau'ikan nau'ikan nau'ikan nau'ikan nau'ikan nau'ikan nau'ikan nau'ikan nau'ikan nau'ikan nau'ikan nau'ikan nau'ikan nau'ikan nau'ikan nau'ikan nau'ikan nau'ikan nau'ikan nau'ikan nau'ikan nau'ikan nau'ikan nau'ikan nau'ikan nau'ikan nau'ikan nau'ikan nau'ikan nau'ikan nau'ikan nau'ikan nau'ikan nau'ikan nau'ikan nau'ikan nau'ikan nau'i nau'i nau'i nau'i nau'i nau'i da'__la'a'ida Layer Layer da Layer nanofiber".Hakanan an bayyana hanyar samar da kayan haɗin gwiwa da amfani da shi.
[B32B] Kayayyakin da aka yi da shi, wato, samfuran da suka haɗa da lebur ko ƙasa maras lebur, irin su saƙar zuma ko saƙar zuma, a cikin tsari.
Tsarin da hanya don rage damuwa na ƙofar ta amfani da matsi mai rage matsi lamba lamba 11161397
Masu kirkiro: Alyssa J. Flowers-Bouman (South Lyon, Michigan), Blaine C. Benson (Ann Arbor, Michigan), Erik Andersen (Ann Arbor, Michigan), Keith O'Brien (Highlands, Michigan), Wasim Ukra (Michigan) Wanda aka sanya hannu: TOYOTA MOTOR ENGINEERING MANFACTURING NORTH AMERICA, INC. (Plano, Texas) Kamfanin Lauya: Haynes da Boone, LLP (na gida + 13 sauran garuruwa) Lambar aikace-aikacen, kwanan wata, saurin: 16525862 07/30/2019 (Sakin aikace-aikacen kwanaki 826)
Abstract: Tsarin rage damuwa a ƙofar, gami da ƙofar.Ƙofar abin hawa ta haɗa da panel na ciki da sandar partition, kuma sandar rarraba ta ƙunshi kashi na farko da na biyu.Hakanan tsarin ya haɗa da madaidaicin matsi wanda aka saita don rage damuwa a kan ɓangaren ciki lokacin da aka rufe kofa.Bakin sakin ya haɗa da kashi na farko da aka haɗe zuwa kashi na biyu na sandar rabo, kashi na biyu haɗe zuwa ɓangaren ciki, da ɓangaren sakin da ke shimfiɗa tsakanin ɓangaren farko da sashi na biyu.
[B60J] Gilashin mota, gilashin iska, rufin rana marasa kayyade, kofofi ko makamantan na'urori;murfin kariya na waje mai iya cirewa musamman dacewa da ababen hawa (gyara, rataya, rufe ko buɗe irin waɗannan na'urori E05)
Mai kirkiro: Chi-Ming Wang (Ann Arbor, Michigan), Ercan M. Dede (Ann Arbor, Michigan) Wakili: TOYOTA MOTOR ENGINEERING MANUFACTURING NORTH AMERICA, INC. (Plano, Texas): Snell Wilmer LLP (5 ofisoshin da ba na gida ba) Lambar aikace-aikacen, kwanan wata, saurin: 15690136 akan 08/29/2017 (sakin aikace-aikacen kwanaki 1526)
Abstract: Hanya, tsari da na'ura don samarwa da adana makamashin lantarki don wani bangare ko cikakken motar lantarki tare da injin / janareta, tsarin ya haɗa da na'urar wutar lantarki da aka saita don samar da makamashin lantarki ta hanyar canza makamashi mara amfani zuwa wutar lantarki.Tsarin ya haɗa da na'urar watsawa da aka haɗa da na'urar wutar lantarki da aka tsara don watsa makamashin lantarki ta hanyar waya ta na'urar wutar lantarki.Tsarin ya haɗa da baturi da aka saita don adana makamashin lantarki da ƙarfin injin / janareta don motsa abin hawa.Tsarin ya haɗa da mai karɓar da aka haɗa da baturin kuma an saita shi don karɓar ƙarfin lantarki da cajin baturi.Tsarin ya haɗa da motar bas ɗin wuta da aka saita don karɓar wutar lantarki ta hanyar waya ba tare da isar da wutar lantarki ba zuwa mai karɓa.
[B60L] Ƙaddamar da motocin lantarki (tsari ko shigar da na'urorin motsa wutar lantarki ko manyan masu motsi daban-daban don haɗin gwiwa ko haɗin gwiwa a cikin motocin B60K 1/00 ​​da B60K 6/20; tsari ko tsari na na'urorin watsa wutar lantarki a cikin abin hawa. Shigar da B60K 17/12, B60K 17/14; hana hawan keke ta hanyar rage karfin motocin dogo B61C 15/08; janareta na mota H02K; sarrafa mota ko tsari H02P);samar da wutar lantarki don kayan taimako na motocin lantarki (tare da abin hawa B60D 1 / 64 haɗin wutar lantarki da aka haɗa tare da haɗin injiniya; dumama lantarki don abin hawa B60H 1/00);Tsarin birki na lantarki na GM (mai sarrafawa ko tsari na motar lantarki H02P);Magnetic levitation ko levitation na motoci;saka idanu masu canjin aiki na motocin lantarki;Na'urorin aminci na lantarki don motocin lantarki[4]
Masu kirkiro: Alejandro M. Sanchez (Ann Arbor, Michigan), Christian Tjia (Ann Arbor, Michigan), Sandeep Kumar Reddy Janampally (Canton, Michigan) Wakili: TOYOTA MOTOR ENGINEERING MANUFACTURING NORTH AMERICA, INC. (Plano), TX) Law Firm : Haynes da Boone, LLP (na gida + 13 sauran hanyoyin karkashin kasa) Lambar aikace-aikace, kwanan wata, gudun: 16436605 a kan Yuni 10, 2019 (876 kwanaki bayan da aikace-aikace da aka bayar)
Abstract: An bayyana tsarin biyan diyya na abin hawa wanda ya haɗa da pedal mai sauri, maƙura, da watsawa da aka saita don canzawa tsakanin ƙayyadaddun wurare guda biyu ko fiye, inda kowane matsayi na gear ke haɗa ikon mota tare da jujjuyawar abin hawa.Hakanan tsarin ya haɗa da na'urar sarrafawa da aka saita don karɓar bayanai daga ɗaya ko fiye da na'urori masu auna firikwensin.Naúrar sarrafawa ta haɗa da taswirar maƙura na ainihi wanda ke danganta matsayin pedal na totur tare da matsayi na maƙura, ta yadda wani wuri da aka ba da shi yana nuna daidai matsayin maƙasudin maƙasudi, da sauye-sauye na lokaci-lokaci waɗanda ke haɗa kayan aikin da ake buƙata tare da watsawa na yanzu. Matsayin gear taswira, saurin abin hawa na yanzu da matsayi na maƙura na yanzu, ta yadda gudun abin hawa da aka ba da, matsayin da aka ba maƙura da abin da aka ba da kayan watsawa suna jagorantar na'urar watsawa daidai.Dangane da bayanan firikwensin, sashin sarrafawa yana sabunta taswirar magudanar ruwa da taswirar motsi, ta haka za su canza karfin abin hawa don samar da ƙimar haɓakar da ake so.
[B60W] Gudanar da haɗin gwiwar sassan sassan abin hawa na nau'ikan ko ayyuka daban-daban;tsarin sarrafawa da aka tsara don motocin matasan;tsarin sarrafa abin hawa na hanya waɗanda basu da alaƙa da sarrafa takamaiman raka'a [2006.01]
Masu ƙirƙira: George Ryan Decker (Fort Worth, TX), Steven Allen Robedeau, Jr. (Keller, TX), Tjepke Heeringa (Dallas, TX) Wakili: Textron Innovation Corporation (Providence, Rhode Island) Law Office: Lawrence Youst PLLC (na gida) ) Lambar aikace-aikacen, kwanan wata, gudun: 16567519 Satumba 11, 2019 (kwanaki 783 bayan an fitar da aikace-aikacen)
Abstract: Ƙungiyar reshe don jirgin sama ya haɗa da hannun rigar akwatin magudanar ruwa yana da ƙarshen buɗewa da nau'in bangarori masu haɗaka, gami da gefen gaba, gefen baya, gefen sama, da gefen ƙasa, waɗanda aka kafa su ba tare da lahani ba. kusan siffar reshe.Taro na reshe ya haɗa da reshen tallafi na ciki mai yawan haƙarƙari da ke da alaƙa da spar ta tsakiya.Ƙarshen tallafin ciki yana samar da sashe ɗaya a waje da hannun akwatin juzu'i kuma an saka shi cikin buɗaɗɗen ƙarshen hannun hannun akwatin juzu'i azaman sashi ɗaya.Rukunin tallafi na ciki yana haɗe zuwa ciki na hannun rigar akwatin ƙarfi.
Mai ƙirƙira: Eric Stephen Olson (Fort Worth, Texas) Wakili: Textron Innovations Inc. (Providence, Rhode Island) Kamfanin Lauya: Lawrence Youst PLLC (na gida) Lambar aikace-aikacen, kwanan wata, saurin: 16743472 akan 01/15/2020 (aiki na kwanaki 657) saki)
Abstract: Ƙungiyar motsa jiki ta haɗa da taron rotor, mast da aka haɗa da taron rotor, da kuma babban kayan aiki da aka haɗa da mast.Babban kaya yana ɗaukar nauyin radial da axial.Ƙungiyar motsa jiki ta haɗa da mai tashi mai lanƙwasa wanda ke shimfiɗa ta cikin babban kayan aiki, da ƙwanƙwasa ƙwallo gami da zoben ciki da na waje waɗanda aka saka tsakanin babban kayan da mai lanƙwasa.An saita ƙwallon ƙwallon don ɗaukar nauyin axial daga babban kayan aiki.Kayan bijimin yana jujjuya su da mai tashi mai lanƙwasa ta hanyar ɗaukar ƙwallon.Mai lanƙwasa mai lanƙwasa yana lanƙwasa don mayar da martani ga nauyin radial daga babban kayan.
Masu ƙirƙira: David Littlejohn (Haslet, TX), Eric Boyle (Haslet, TX), Scott Oren Smith (Bedford, TX), Sven Roy Lofstrom (Dirk Irvine, Saskatchewan) Wakili: SIKORSKY AIRCRAFT CORPORATION (Stratford, Connecticut, Amurka) Law Firm Foley Lardner LLP (na gida + 13 sauran hanyoyin karkashin kasa) Lambar aikace-aikace, kwanan wata, gudun: 16374578 akan 04/03/2019 (sakin aikace-aikacen kwanaki 944)
Abstract: Jig ɗin haɗin gwiwa ya haɗa da jig ɗin farko da ke da injin dumama da yawan jig.Kowane jam'in manne ya haɗa da memba na farko da memba na biyu waɗanda ke juyawa tsakanin matsayi na farko da matsayi na biyu.Matsa na biyu ya haɗa da lif ƙarshen ƙarshen tushe wanda za'a iya fassara shi a tsaye tsakanin matsayi da aka ja da baya da matsayi mai tsawo, da matsi na ƙarshen tushe wanda za'a iya fassara shi tare da axis a kwance.An saita matse ƙarshen tushen don haɗawa da ƙarshen tushen.
[B64F] Musamman dacewa da na'urorin bene na ƙasa ko jirgin sama da ake amfani da su dangane da jirgin sama;ƙira, ƙira, haɗuwa, tsaftacewa, kulawa ko gyaran jirgin sama, amma ba a samar da su ta wasu hanyoyi ba;sarrafa, sufuri, gwaji ko duba kayan aikin jirgin, ba Wasu hanyoyin samar da su ba


Lokacin aikawa: Dec-10-2021